Casetify takin akwati shine kariyar wayo

Duk lokacin da zan maye gurbin akwati, tsohon akwatin yawanci yana ƙarewa ana jefa shi a cikin kwandon shara ko tara ƙura a wani wuri.Tare da Casetify, komai daga marufi zuwa akwatin wayar kanta yana da takin 100%, don haka lokacin da kuke buƙatar jefar da tsohuwar akwatin wayar, zaku iya sanin cewa kuna yin naku ɓangaren don rage ɓarna.
Wadannan akwatunan an yi su ne da wani nau’in barbashi na bamboo da filayen shuka, kuma ana iya yin takin 100% daga farko zuwa gamawa.Tare da kariyar digo 6.6, waɗannan shari'o'in kariya na iya taimakawa wajen kare wayarka ta hanya mafi aminci.
An ƙaddamar da shi a farkon wannan lokacin rani, waɗannan akwatuna an yi su ne da kayan shuka na musamman, kuma marufin yana da 100% na muhalli.Ko tawada ba mai guba ba ne kuma an yi shi da waken soya.Hakanan waɗannan akwatuna suna zuwa cikin launuka da ƙima iri-iri, gami da ƙirar fure, hotuna masu dacewa da Instagram, da kuma zane-zane.Ga mutane kamar ni waɗanda ke son yin hayaniya game da cikakkiyar akwati na waya, waɗannan zaɓuɓɓukan mafarki ne kawai.A cikin ainihin salon Casetify, har ma kuna iya keɓance zaɓaɓɓun shari'o'in ta ƙara sunan ku da cikakkun bayanan rubutu don nuna halinku.
Ta hanyar wannan jerin shari'o'in, dillalin yana fatan ya ɗaga ma'auni na zaɓi na kayan haɗin wayar hannu.Wesley Ng, Shugaba kuma wanda ya kafa Casetify, ya ce: "A Casetify, mun yi imanin cewa abin da kuka sanya a cikin duniya yana da mahimmanci kamar abin da kuka fitar da shi.""Ultra Compostable Case yana ba da mafi kyawun kayan haɗin gwiwar muhalli yayin samar da mafi kyawun Hanya don kare kayan aikin ku da tsara shi gwargwadon dandano na ku."
Daga dalar Amurka 40 zuwa dalar Amurka 55 a kowane lokaci (dangane da ƙirar wayar ku), waɗannan shari'o'in wayar suna da matuƙar ɗorewa.Na gwada wasu a cikin 'yan makonni kuma na yi mamakin yadda ƙarfin kayan yake.Lokacin da na jefar da wayar, ba su da ƙarfi kuma ba su nuna alamun lalacewa ba (suna da kariyar digo 6.6, kawai don tunani).Bugu da ƙari, suna da sauƙin tsaftacewa.Ko da yake yawanci ba na tunanin tsaftace kwalaye na, yin la'akari da kayan aikin shuka, waɗannan akwatunan suna da sauƙin kiyayewa cikin yanayi mai kyau.Alal misali, idan ka sanya su kusa da tafki ko sanya su a kan wani datti (wanda na yi sau da yawa), ruwan ba zai shiga cikin harsashi ba.Ba a ma maganar ba, Hakanan zan iya shigar da PopSocket cikin sauƙi don taimaka mini in riƙe wayata don ɗaukar hoto.
Lokacin kwatanta su da wasu daidaitattun shari'o'in Casetify, babu bambanci sosai a cikin bayyanar da aiki tsakanin su biyun.Suna iya kare wayarka gaba ɗaya.Duk da haka, na lura cewa wasu lokuta na Ultra High Impact suna da kariya ta faɗuwa kaɗan kuma suna da maganin rigakafi don taimakawa wajen kawar da kwayoyin cuta.A lokaci guda, suna amfani da kashi 50% na kayan da ba su dace da muhalli ba idan aka kwatanta da takin gargajiya.Bayan haka, a kallo na farko, ba za ku iya sanin wane ne zaɓin da ya fi dacewa da muhalli ba.Duk suna da inganci, dorewa kuma suna dacewa da caji mara waya.Ka tuna cewa sun ɗan fi girma a gefuna, don haka idan kana neman ƙarar bakin ciki, waɗannan bazai zama a gare ku ba.
Ko da yake ban gwada takin zamani ba tukuna, zan iya cewa waɗannan su ne wasu lokuta mafi ɗorewa da nake da su, da kuma wasu lokuta mafi kyawun zaɓi.A matsayina na mai siyar da ƙarar waya, abu ɗaya da nake godiya shine adadin salo daban-daban da ake da su-Casetify bai yi takaici ba tukuna.Idan kuna son wayar ku ta kasance cikin kwanciyar hankali da aminci, kuma a lokaci guda kuna jin kamar kuna biyan kuɗin duniya, to ba za ku iya yin kuskure ba tare da waɗannan lokuta masu takin zamani.
Idan kuna sha'awar zabar ɗaya don kanku, a halin yanzu suna samuwa ga masu amfani da Apple da Samsung.
Ah, hello!Kuna kama da wanda ke son motsa jiki kyauta, rangwame daga samfuran kiwon lafiya masu yanke shawara, da keɓaɓɓen abun ciki mai kyau + Kyakkyawan.Yi rajista don Well+, ƙungiyar masana kiwon lafiya ta kan layi, kuma buɗe ladan ku nan take.


Lokacin aikawa: Satumba 14-2021